Stop Spam (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Comment form
te: వ్యాఖ్యల ఫారం

en: settings
te: అమరికలు

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: External links
te: బయటి లంకెలు
