Stop Spam (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Comment form
ta: கருத்து படிவம்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Host
ta: புரவலன்

en: Never
ta: இல்லை

en: Comment
ta: கருத்து

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்
