Storage API (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Remove
vi: Xoá

en: Access control
vi: Điều khiển truy cập

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: None
vi: Không có

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Containers
vi: Đồ chứa

en: Add container
vi: Thêm nhóm diễn đàn

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Region
vi: Vùng

en: n/a
vi: không có

en: Files
vi: Các tập tin

en: Create
vi: Tạo

en: Active
vi: Hoạt động

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Location
vi: Vị trí

en: Directory
vi: Thư mục

en: Table
vi: Bảng

en: here
vi: ở đây

en: External
vi: Bên ngoài

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Port
vi: Cổng

en: API key
vi: khóa API

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Everything
vi: Tất cả

en: Suspend
vi: Ngưng máy

en: Directory path
vi: Đường dẫn thư mục

en: Filesystem
vi: Hệ tập tin
