Storage API (7.x-1.6) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: None
ta: இல்லை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Add container
ta: கொள்கலனை சேர்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Region
ta: பகுதி

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Host
ta: புரவலன்

en: Location
ta: இடம்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Port
ta: துறை

en: File storage
ta: கோப்பு சேமிப்பு
