Storefront (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: logo
ta: சின்னம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
