Storefront (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Markup
te: మార్కప్

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Home page
te: ముంగిలి పేజీ

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
