Storefront (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Markup
vi: Mã định dạng

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Home page
vi: Trang nhà

en: Links
vi: Các liên kết

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: up
vi: lên

en: Go to parent page
vi: Đến trang cha

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Request new password
vi: Yêu cầu mật khẩu mới

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Proceed to Checkout
vi: Tiếp tục tới Tính tiền

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Secondary
vi: Phụ

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: Submitted by !username on !datetime
vi: !username gửi vào !datetime

en: Menu Bar
vi: Thanh trình đơn

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: Tablet
vi: Bảng tính

en: Secondary Text
vi: Văn bản phụ
