String Overrides (7.x-1.9) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Language
cy: Iaith

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: File
cy: Ffeil

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: English
cy: Saesneg

en: Context
cy: Cyd-destun

en: If the amount of boxes above isn't enough, click here to add more choices.
cy: Os yw'r nifer o focsys uchod ddim yn ddigon, cliciwch yma i ychwanegu mwy o ddewisadau.
