String Overrides Advanced (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: edit
te: మార్చు

en: Filter
te: వడపోయి

en: String
te: పదబంధం

en: Languages
te: భాషలు

en: Context
te: సందర్భం

en: Original text
te: అసలు పాఠ్యం

en: Are you sure you want to delete the string "%source"?
te: "%source" వాక్యాన్ని మీరు ఖచ్చితంగా తొలగించదలచుకున్నారా ?

en: String contains
te: వాక్యంలో ఇదుంటే

en: Search in
te: ఇందులో వెతుకు

en: String not found.
te: పదబంధం దొరకలేదు.

en: The string has been saved.
te: వాక్యం దాచబడింది.

en: The string has been removed.
te: వాక్యం తొలగించబడింది

en: No strings available.
te: పదబంధాలేమీ అందుబాటులో లేవు.
