String Overrides Advanced (7.x-1.0-beta3) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Original text
ml: യഥാര്‍ത്ഥ പാഠം

en: Are you sure you want to delete the string "%source"?
ml: "%source" പദം എടുത്തു കളയട്ടെ ?

en: Search in
ml: ഇവിടെ തിരയു

en: String not found.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: The string has been saved.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് സൂക്ഷിച്ചുവെച്ചിരിക്കുന്നു.

en: The string has been removed.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു.
