String Overrides Advanced (7.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: edit
fil: wastuhin

en: Filter
fil: Salain

en: Original text
fil: Orihinal na sulat

en: String contains
fil: Ang linya ay naglalaman nang

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
fil: Iwanang walang laman upang ipakita ang lahat ng mga linya. Ang paghahanap ay sensitibo sa laki at liit ng titik.

en: Search in
fil: Hanapin sa

en: The string has been saved.
fil: Ang linya ay napangalagaan.

en: The string has been removed.
fil: Ang linya ay natanggal.
