String Overrides Advanced (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Reset
ta: மீளமை

en: edit
ta: மாற்று

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: String
ta: சொல்

en: Context
ta: சூழல்

en: Original text
ta: அசல் உரை

en: Edit string
ta: சொல்லை மாற்று

en: Delete string
ta: சரத்தினை நீக்குக

en: Are you sure you want to delete the string "%source"?
ta: உண்மையாகவே "%source" சரத்தினை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: String contains
ta: சொல்லில் இருந்தால்

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
ta: எல்லா சொற்களை காட்ட காலியாக விடு. தேடல் எழுதுமுறை உணர்வுடையது.

en: Search in
ta: இதில் தேட

en: String not found.
ta: சொல் காணப்படவில்லை

en: The submitted string contains disallowed HTML: %string
ta: சமர்ப்பிக்கப்பட்ட சரம் அனுமதிக்கப்பட முடியாத %string HTML னைக் கொண்டிருக்கிறது

en: The string has been saved.
ta: சொல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: The string has been removed.
ta: சொல் நீக்கப்பட்டது

en: Translate the built in interface and optionally other text.
ta: உள்ளிணைவு  இடையகம் மற்றும் மற்ற உரைகளை மொழிபெயர்.

en: No strings available.
ta: எந்தச் சொற்களும் இல்லை.
