Strongarm (7.x-2.0-beta1) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Value
cy: Gwerth

en: Variable
cy: Newidiol

en: Default
cy: Diofyn

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Storage
cy: Storfa
