Strongarm (7.x-2.0) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Variable
vi: Biến

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Strongarm
vi: Thao tác với các giá trị mặc định

en: In code
vi: Trong mã nguồn

en: Manage Drupal variable settings that have been strongarmed.
vi: Quản lý các thiết lập cho các biến của Drupal đã được lưu trữ.

en: Hardcoded
vi: Cố định trong mã nguồn

en: Strongarm lets site builders manage default variable settings. All the default values provided by Strongarm are listed on this page. Any overridden value can be reverted to its default by selecting its checkbox and clicking 'Reset to defaults'.
vi: Strongarm cho phép quản lý giá trị mặc định cho các biến. Tất cả các giá trị mặc định mà Strongarm cung cấp đều được liệt kê trên trang này. Ta có thể đưa các giá trị đã bị ghi đè về giá trị mặc định bằng cách chọn hộp kiểm tương ứng với nó rồi nhấn 'Đưa về mặc định'.

en: Saved to DB
vi: Đã lưu vào CSDL

en: Restore values to DB
vi: Khôi phục các giá trị vào CSDL
