Studicomy Theme (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Preview trimmed version
fil: Ganito ang magiging hitsura ng patikim na bersyon

en: Preview full version
fil: Ganito ang magiging hitsura ng buong bersyon

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: The trimmed version of your post shows what your post looks like when promoted to the main page or when exported for syndication.<span class="no-js"> You can insert the delimiter "&lt;!--break--&gt;" (without the quotes) to fine-tune where your post gets split.</span>
fil: Ang patikim na bersyon ay nagpapakita kung ano ang magiging hitsura ng iyong paskil kapag ito'y itinaas sa pangunahing pahina o ineksport bilang RSS feed.<span class="no-js"> Maaari kang magsingit ng  "&lt;!--break--&gt;"  (hindi kasama ang panipi) upang pinuhin kung saan puputulin ang iyong paskil bilang patikim na bersyon.</SPAN>
