Studicomy Theme (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Preview full version
ta: முழுப்பதிப்பின் முன்னோட்டம்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active
