Studicomy Theme (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Menu
cy: Dewislen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: You are here
cy: Rydych yma

en: Preview trimmed version
cy: Rhagolwg o'r fersiwn taclus

en: Preview full version
cy: Rhagweld fersiwn cyfan

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: The trimmed version of your post shows what your post looks like when promoted to the main page or when exported for syndication.<span class="no-js"> You can insert the delimiter "&lt;!--break--&gt;" (without the quotes) to fine-tune where your post gets split.</span>
cy: Y fersiwn taclus o'ch cofnod yn dangos beth mae eich cofnod yn edrych pan yn cael ei hyrwyddo i'r brif dudalen neu pan yn cael ei allfudo i'w gynghrair.<span class="no-js"> Gallwch mewnosod affinnydd "&lt;!--break--&gt;" (heb y dyfynnod) i gyweirio'n fân lle fydd eich cofnod yn cael ei rannu.</span>

en: Subscribe to @feed-title
cy: Tanysgrifiwch i @feed-title
