Studicomy Theme (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Menu
te: మెనూ

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ
