Studicomy Theme (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Content
vi: Nội dung

en: Comments
vi: Bình luận

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Preview trimmed version
vi: Xem trước phiên bản rút gọn

en: Preview full version
vi: Xem trước phiên bản đầy đủ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: The trimmed version of your post shows what your post looks like when promoted to the main page or when exported for syndication.<span class="no-js"> You can insert the delimiter "&lt;!--break--&gt;" (without the quotes) to fine-tune where your post gets split.</span>
vi: Phiên bản thu gọn của bài viết là những gì sẽ hiển thị khi xuất hiện trên trang chủ hay khi xuất thành các mẩu tin.<span class="no-js"> Bạn có thể thêm các ký tự ngăn cách "&lt;!--break--&gt;" (không có dấu ngoặc kép) để quyết định vị trí sẽ cắt bài viết.</span>

en: (active tab)
vi: (tab hoạt động)

en: Subscribe to @feed-title
vi: Nhận tin từ @feed-title
