Studyroom (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Date
ta: தேதி

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Core
ta: கருவம்

en: Time
ta: நேரம்

en: type
ta: வகை

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Today
ta: இன்று

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: None.
ta: இல்லை.

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: About
ta: பற்றி

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: Updated year + month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு + மாதம்

en: Updated year
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு

en: Updated month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மாதம்

en: Updated day
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட நாள்

en: Updated week
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட வாரம்

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

[ctx: datetime]
en: Time
ta: நேரம்
