Studyroom (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: Published
fil: Inilathala

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: None.
fil: Wala.

en: %title has been created.
fil: Ang %title ay nailikha.

en: %title has been updated.
fil: Ang %title ay nabago.
