Studyroom (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Weight
ta: நிறை

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Time
ta: நேரம்

en: User
ta: பயனாளர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்
