Studyroom (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (38 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Public
te: బహిరంగ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Types
te: రకాలు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Time
te: సమయం

en: User
te: వాడుకరి

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Duration
te: నిడివి

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: None.
te: ఏమీలేదు.

en: 1 minute
te: 1 నిమిషం

en: About
te: గురించి

[ctx: datetime]
en: Time
te: సమయం
