Studyroom (7.x-1.3) - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Core
ml: കോര്‍

en: Time
ml: സമയം

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.
