Stumblr (7.x-2.2) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Tags
cy: Tagiau

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Footer
cy: Troedyn

en: Comment
cy: Sylw

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau
