Stumblr (7.x-2.3) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
