Stumblr (7.x-2.3) - en to gu translation catalogue (8 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Add new comment
gu: નવી ટિપ્પણી ઉમેરો

en: Search results
gu: પરિણામો શોધો

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો
