Stumblr (7.x-2.3) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Comments
vi: Bình luận

en: Tags
vi: Thẻ

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Footer
vi: Phần chân

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Your search yielded no results
vi: Không tìm thấy kết quả nào.

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.
