Stumblr (7.x-2.3) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.
