Style usage (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Edit
ta: மாற்று

en: Image
ta: படம்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Display
ta: காட்சி

en: Module
ta: கூடகம்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Preview image
ta: பட முன்னோட்டம்

en: Bundle
ta: பொதி

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
