Style Guide (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Book
fil: Aklat

en: View
fil: Tingnan

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Comment
fil: Puna

en: System
fil: Sistema

en: Menus
fil: Mga menu

en: Strong
fil: Malakas
