Style Guide (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Book
ta: புத்தகம்

en: View
ta: நோக்குக

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: System
ta: அமைப்பு

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Aggregator
ta: சேகரிப்பான்
