Style Guide (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Item
ta: உருப்படி

en: Cancel
ta: விலகு

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Book
ta: நூல்

en: Small
ta: சிறியது

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Button
ta: விசை

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Superscript
ta: மேல்எழுத்து

en: %title has been deleted.
ta: %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Italic
ta: முன்சாய்ந்த

en: Subscript
ta: கீழ்எழுத்து

en: Aggregator
ta: திரட்டி

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: More link
ta: மேலும் சுட்டி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: Strong
ta: பலமானது
