Style Guide (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Item
te: అంశం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Book
te: పుస్తకం

en: View
te: చూడు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Table
te: పట్టిక

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Aggregator
te: సంకలిని

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని
