Styles (7.x-2.0-alpha7) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: file
vi: tập tin

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: revert
vi: trở lại

en: Edit %name style
vi: Chỉnh sửa kiểu %name

en: Override defaults
vi: Ghi đè lên mặc định

en: Update style
vi: Cập nhật kiểu

en: Select an effect to add.
vi: Chọn 1 hiệu ứng muốn thêm vào.

en: The %style style has been overridden, allowing you to change its settings.
vi: Kiểu dáng ảnh %style đã bị ghi đè, cho phép bạn thay đổi các thiết lập của nó.

en: Style name
vi: Tên kiểu

en: Create new style
vi: Tạo kiểu mới

en: Style %name was created.
vi: Đã tạo kiểu dáng ảnh %name.

en: Please only use lowercase alphanumeric characters, underscores (_), and hyphens (-) for style names.
vi: Xin chỉ dùng các chữ cái viết thường và chữ số, dấu gạch dưới (_) và dấu gạch ngang (-) để đặt tên kiểu dáng ảnh.

en: There are currently no styles. <a href="!url">Add a new one</a>.
vi: Hiện chưa có kiểu dáng ảnh nào. <a href="!url">Thêm kiểu dáng ảnh mới</a>.

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh
