Style Switcher (7.x-2.0-beta3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Path
ta: பாதை

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Style
ta: பாணி
