Subfields (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Type
ta: வகை

en: Required
ta: தேவை

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்
