Subfolders Domain (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: edit
ta: மாற்று

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Operation
ta: செயல்

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Undefined language (@langcode)
ta: வரையறுக்கப்படாத மொழி (@langcode)
