Subfolders Domain (7.x-2.3) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: edit
vi: sửa

en: Update
vi: Cập nhật

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Users
vi: Người dùng

en: Operation
vi: Thao tác

en: published
vi: đã xuất bản

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: The automatically generated alias %original_alias conflicted with an existing alias. Alias changed to %alias.
vi: Đường dẫn ảo tự động tạo %original_alias xung đột với một đường dẫn ảo khác. Do vậy, nó bị đổi thành %alias.

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Undefined language (@langcode)
vi: Không xác định ngôn ngữ (@langcode)
