Submenu Tree (7.x-2.4) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Weight
ta: எடை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Titles only
ta: தலைப்புகள் மட்டும்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Display type
ta: காட்சி வகை
