Subs (7.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Link
vi: Liên kết

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Length
vi: Chiều dài

en: User
vi: Người dùng

en: Active
vi: Hoạt động

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Filter
vi: Lọc

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Load
vi: Nạp

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Pending
vi: Đang treo

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: <Hidden>
vi: <Ẩn>

en: Above
vi: Bên trên

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Render
vi: Trình bày

en: Save subscription
vi: Lưu đăn ký

en: Label display
vi: Hiện nhãn
