Subs (7.x-1.0-beta5) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: Active
fil: Aktibo

en: Filter
fil: Salain

en: Filters
fil: Mga salaan
