Subs (7.x-1.0-beta5) - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: PayPal
ml: പേപാൽ

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ
