Subscriptions (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Comments
fil: Mga puna

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: none
fil: wala

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Comment
fil: Puna

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.
