Subscriptions (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (12 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: edit user
gu: ઉપયોગકર્તા સંપાદન

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Links
gu: કડીઓ

en: Daily
gu: દૈનિક

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Save
gu: સાચવો

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: New comments
gu: નવી ટિપ્પણીઓ
