Subscriptions (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: edit user
ml: ഉപയോക്താവിനെ തിരുത്തുക

en: Type
ml: തരം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Number
ml: അക്കം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: New comments
ml: പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍
