Subscriptions (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: edit user
vi: chỉnh sửa người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Comments
vi: Bình luận

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Links
vi: Các liên kết

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Number
vi: Số

en: none
vi: không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Save
vi: Lưu

en: remove
vi: xóa

en: Visible
vi: Hiện

en: add
vi: thêm

en: Files
vi: Các tập tin

en: Done
vi: Xong

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Load
vi: Nạp

en: here
vi: ở đây

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Note
vi: Ghi chú

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Hidden
vi: Ẩn

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Missing
vi: Bị mất

en: Mail settings
vi: Các thiết lập thư

en: New comments
vi: Các bình luận mới

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Send interval
vi: Khoảng cách gửi

en: Preferences
vi: Tùy thích

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: Site settings
vi: Thiết lập Site

en: Add subscription
vi: Thêm đăng kí
