Subscriptions (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Hourly
ta: மணிக்கொருமுறை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Number
ta: எண்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Comment
ta: கருத்து

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: N/A
ta: இல்

en: Load
ta: ஏற்று

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Queue
ta: வரிசை

en: Bulk operation
ta: மொத்த நடவடிக்கை
