Subscriptions (7.x-1.4) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Type
te: రకం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File
te: ఫైల్

en: Date
te: తేదీ

en: Links
te: లంకెలు

en: Hourly
te: గంటల వారీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Number
te: సంఖ్య

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Category
te: వర్గం

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: N/A
te: వర్తించదు

en: here
te: ఇక్కడ

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: New comments
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Dates
te: తేదీలు

en: Bulk operation
te: టోకు చర్య
