Substitute Password (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: never
fil: hindi kailanman

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: active
fil: aktibo

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
fil: Upang baguhin ang kasalukuyang hudyat ng tagagamit, ipasok ang bagong hudyat sa parehong patlang.
